ਇਸ ਤਿੰਨ ਰੰਗਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਚੁਣੇ ਇੱਕ ਰੰਗ,ਪਤਾ ਚੱਲ ਜਾਣਗੀਆਂ ਤੁਹਾਡੇ ਭਵਿੱਖ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਜਰੂਰੀ ਗੱਲਾਂ

ਅਜੋਕੇ ਸਮਾਂ ਵਿੱਚ ਲੋਕ ਜਿੰਨੇ ਫਾਸਟ ਹੋ ਗਏ ਹਨ ਓਨੇ ਹੀ ਅੰਧਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵੀ ਹੁੰਦੇ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ . ਆਪਣੇ ਭਵਿੱਖ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਲੋਕ ਛੋਟੀ – ਛੋਟੀ ਗੱਲਾਂ ਜਾਣਨੇ ਲਈ ਵਿਆਕੁਲ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ ਕਿਉਂਕਿ ਹਰ ਕੋਈ ਘੱਟ ਸਮਾਂ ਵਿੱਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਪੈਸਾ ਹਾਸਲ ਕਰਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ .

ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਆਪਣਾ ਭਵਿੱਖ ਜਾਣਨੇ ਲਈ ਜੋਤੀਸ਼ ਸ਼ਾਸਤਰ ਦੀ ਮਦਦ ਲੈਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਜੇਕਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਜੋਤੀਸ਼ੀਆਂ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਭਵਿੱਖ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਗਲਤ ਦੱਸਿਆ ਤਾਂ ਉਸਦੇ ਉਪਾਅ ਲਈ ਹਜਾਰਾਂ ਅਤੇ ਕਦੇ – ਕਦੇ ਲੱਖਾਂ ਦੀ ਧੋਖਾਧੜੀ ਵੀ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ . ਲੋਕ ਜਾਨਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਨੌਕਰੀ ਕਦੋਂ ਲੱਗੇਗੀ ਜਾਂ ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਮਾਂ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਜਗ੍ਹਾ ਕਿਵੇਂ ਦੀ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਹੈ ਜਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਜੀਵਨ ਕਿੰਨਾ ਕਾਮਯਾਬ ਰਹੇਗਾ . ਇਹ ਸਭ ਤਾਂ ਹਰ ਕੋਈ ਜਾਨਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ ਲੇਕਿਨ ਜੇਕਰ ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਇਸ ਆਰਟਿਕਲ ਵਿੱਚ ਦੱਸੀਏ ਤਾਂ ਨਾ ਤੁਹਾਡਾ ਪੈਸਾ ਲੱਗੇਗਾ ਅਤੇ ਨਾ ਤੁਹਾਡਾ ਕੁੱਝ ਜਾਵੇਗਾ . ਇਸ ਤਿੰਨ ਰੰਗਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਚੁਣੇ ਇੱਕ ਰੰਗ , ਫਿਰ ਅੱਗੇ ਅਸੀ ਤੁਹਾਡੇ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਭਵਿੱਖ ਦੀ ਕੁੱਝ ਗੱਲਾਂ ਦੱਸਾਂਗੇ .

ਇਸ ਤਿੰਨ ਰੰਗਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਚੁਣੇ ਇੱਕ ਰੰਗ ਜੋਤੀਸ਼ ਸ਼ਾਸਤਰਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਭਵਿੱਖ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਜਾਣਨੇ ਲਈ ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹੇਠਾਂ ਤਿੰਨ ਰੰਗ ਦੇ ਰਹੇ ਹੋ ਉਸਨੂੰ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਚੁਨ ਲਓ ਇਸਦੇ ਬਾਅਦ ਪੜਿਏ ਕਿ ਤੁਹਾਡਾ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਸਮਾਂ ਕਿਵੇਂ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ ?

1 . ਪੀਲਾ ਰੰਗ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਪੀਲਾ ਰੰਗ ਚੁਣਿਆ ਹੈ ਤਾਂ ਇਸਦਾ ਮਤਲੱਬ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਰੁਪਏ ਵਲੋਂ ਸੰਬੰਧਿਤ ਸਮੱਸਿਆ ਹਮੇਸ਼ਾ ਬਣੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ , ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਕਮਾਈ ਵਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਰੂਪਏ ਖਰਚ ਕਰਦੇ ਹੈ . ਪਿੱਲੇ ਰੰਗ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਕਰਣ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਕੰਜੂਸ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੇ ਹੈ ਲੇਕਿਨ ਫਿਰ ਵੀ ਕੁੱਝ ਲੋਕ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੰਜੂਸ ਬੋਲ ਹੀ ਦਿੰਦੇ ਹੋ . ਸੱਚ ਗੱਲ ਤਾਂ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਅਜਿਹੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਦਿਲ ਅਸਮਾਨ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਬਹੁਤ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਲੇਕਿਨ ਪੈਸੀਆਂ ਦੀ ਕਮੀ ਹੋਣ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਹੱਥ ਨੂੰ ਰੋਕਕੇ ਚਲਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਲੋਕ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੰਜੂਸ ਸੱਮਝਣ ਲੱਗਦੇ ਹੋ .

2 . ਲਾਲ ਰੰਗ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਲਾਲ ਰੰਗ ਚੁਣਿਆ ਹੈ ਤਾਂ ਇਸਦਾ ਮਤਲੱਬ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕਈ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਉਤਾਰ ਚੜਾਵ ਆਉਂਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹੋ . ਕਦੇ ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਹੁੰਦੀ ਹੈ , ਤਾਂ ਕਦੇ ਕਿਸਮਤ ਬਿਲਕੁੱਲ ਵੀ ਨਾਲ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦੀ . ਲਾਲ ਰੰਗ ਪਿਆਰ ਦਾ ਰੰਗ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ , ਅਤੇ ਤੁਸੀ ਪਿਆਰ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਵੀ ਮਾਹਰ ਹੁੰਦੇ ਹੋ . ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰ ਦਾ ਇਜਹਾਰ ਕਰਣਾ ਬਹੁਤ ਚੰਗੇ ਵਲੋਂ ਆਉਂਦਾ ਹੈ ਲੇਕਿਨ ਸਾਹਮਣੇ ਵਾਲਾ ਵੀ ਤੁਹਾਡੀ ਫੀਲਿੰਗ ਦੀ ਕਦਰ ਕਰੇ ਅਜਿਹਾ ਜਰੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ . ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਗੱਲ ਬਹੁਤ ਸਮਝਾਨੀ ਪੈਂਦੀ ਹੈ ਲੇਕਿਨ ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਗੱਲ ਸੱਮਝਾਉਣ ਵਿੱਚ ਮਾਹਰ ਹੁੰਦੇ ਹੋ . ਤੁਹਾਨੂੰ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਊਂਚਾਈਯਾਂ ਮਿਲੇਂਗੀ ਲੇਕਿਨ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਮਿਹਨਤ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਹ ਸਭ ਮਿਲੇਗਾ ਜੋ ਤੁਸੀ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ .

3 . ਹਰਾ ਰੰਗ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਰੰਗਾਂ ਵਿੱਚ ਹਰਾ ਰੰਗ ਚੁਣਿਆ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਇੱਕ ਰਚਨਾਕਾਰ ਅਤੇ ਸਾਫ਼ ਦਿਲ ਦੇ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਹੋ . ਤੁਸੀ ਕੋਈ ਵੀ ਵੱਡੀ ਵਲੋਂ ਵੱਡੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਸੌਖ ਵਲੋਂ ਕਰ ਲੈਂਦੇ ਹਨ . ਉਹ ਆਪਣੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੰਮ ਨੂੰ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਹਾਰ ਨਹੀਂ ਮੰਣਦੇ ਹੈ . ਤੁਹਾਡਾ ਇਹੀ ਗੁਣ ਤੁਹਾਡੇ ਸੁੰਦਰ ਭਵਿੱਖ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ . ਜਿਨ੍ਹੇ ਇਹ ਰੰਗ ਚੁਣਿਆ ਹੈ ਉਹ ਆਪਣੇ ਪਰਵਾਰ ਵਲੋਂ ਬਹੁਤ ਪਿਆਰ ਕਰਦੇ ਹੈ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਲੋਕੋ ਦੀ ਇੱਜਤ ਵੀ ਕਰਦੇ ਹੈ . ਮਗਰ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਪਿਆਰ ਇਹ ਲੋਕ ਸਾਹਮਣੇ ਵਾਲੇ ਵਲੋਂ ਕਰਦੇ ਹੋ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਬਦਲੇ ਵਿੱਚ ਇੰਨਾ ਪਿਆਰ ਵਾਪਸ ਨਹੀਂ ਮਿਲ ਪਾਉਂਦਾ . ਇਸ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਥੋੜ੍ਹੇ ਉਦਾਸ ਵੀ ਰਹਿੰਦੇ ਹੋ ਲੇਕਿਨ ਸੱਚ ਤਾਂ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡਾ ਭਵਿੱਖ ਇੰਨਾ ਬਰਾਇਟ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਤੁਹਾਡਾ ਪਰਵਾਰ ਅਤੇ ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਸਾਰੇ ਤੁਹਾਡਾ ਨਾਲ ਦੇਣਗੇ

Leave a Reply