ਮੇਰੀ ਸੱਸ ਨੇ ਆਪਣੇ ਸਾਹਮਣੇ ਮਨਵਾਈ ਮੇਰੀ ਸੁਹਾਗਰਾਤ ਮੇਰੇ ਪਤੀ ਨੂੰ ਦੱਸ ਰਹੀ ਸੀ

ਵਿਆਹ ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੁੜੀ ਦੇ ਲਈ ਇਕ ਬੇਹੱਦ ਖੁਸ਼ਨੁਮਾ ਪਲ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਪਰ ਕਈ ਵਾਰ ਇਹ ਇੱਕ ਹਾਦਸੇ ਜਾ ਖੌਫਨਾਕ ਕਹਾਣੀ ਵਿਚ ਤਬਦੀਲ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਕਹਾਣੀ ਭਾਰਤ ਦੀ ਸਿਮਰਨ ( ਬਦਲਿਆ ਹੋਇਆ ਨਾਮ ) ਦੀ ਹੈ। ਉਸਨੇ ਆਪਣੇ ਵਿਆਹ ਦੇ ਖੌਫਨਾਕ ਪਲਾ ਤੇ ਵਿੰਗਸ ਨਾਮ ਦੀ ਕਿਤਾਬ ਲਿਖੀ ਹੈ।

ਫਿਲਹਾਲ ਲੰਡਨ ਵਿਚ ਰਹਿ ਰਹੀ ਸਿਮਰਨ ਨੇ ਕਿਤਾਬ ਵਿਚ ਦੱਸਿਆ ਹੈ ਕਿ ਕਿਵੇਂ 19 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ਵਿਚ ਉਸਦਾ ਵਿਆਹ ਇੱਕ ਅਜਿਹੇ ਬੰਦੇ ਨਾਲ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜੋ ਦਿਮਾਗੀ ਰੂਪ ਵਿਚ ਅਪੰਗ ਸੀ ?ਕਿਵੇਂ ਸੱਸ ਕਮਰੇ ਦੇ ਬਾਹਰ ਖੜ ਕੇ ਆਪਣੇ ਮੁੰਡੇ ਨੂੰ ਸੁਹਾਗਰਾਤ ਮਨਾਉਣ ਦੀਆ ਹਦਾਇਤਾਂ ਦਿੰਦੀ ਸੀ।

ਆਪਣੀ ਕਿਤਾਬ ਵਿਚ ਸਨੀ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਸਦੇ ਮਾਂ ਬਾਪ ਨੇ ਭਾਰਤ ਵਿਚ ਦੋ ਤਿੰਨ ਮੈਟਰੋ ਮੋਨੀਅਲ ਸਾਈਟ ਤੇ ਉਸਨੂੰ ਰਜਿਸਟਰ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਇਸ ਵਿਚ ਉਸਦੀ ਹਾਈਟ ,ਰੰਗ,ਵਜਨ ਅਤੇ ਬ੍ਰਾ ਸਾਈਜ਼ ਤੱਕ ਮੈਸ਼ਨ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਸੀ। ਮਾਂ ਬਾਪ ਬ੍ਰਿਟੇਨ ਵਿਚ ਰਹਿ ਰਹੇ 25 ਸਾਲ ਦੇ ਅਜੇ ਨਾਮ ਦੇ ਸ਼ਖਸ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਤਹਿ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾ ਉਹ ਉਸਨੂੰ ਕਦੇ ਮਿਲੀ ਨਹੀਂ ਸੀ। ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾ ਉਹ ਮੈਨੂੰ ਲਵ ਲੈਟਰ ਭੇਜਦਾ ਹੁੰਦਾ ਸੀ ਅਤੇ ਫੋਨ ਕਰਕੇ ਉਸਨੂੰ ਕਾਫੀ ਪਿਆਰ ਜਤਾਉਂਦਾ ਹੁੰਦਾ ਸੀ। ਪਰ ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਕੁਝ ਦਿਨ ਪਹਿਲਾ ਜਦ ਉਹ ਉਸਨੂੰ ਮਿਲੀ ਤਾ ਉਸਦੇ ਗੱਲ ਕਰਨ ਦਾ ਢੰਗ ਬਦਲ ਚੁੱਕਾ ਸੀ। ਉਸਦੀ ਆਵਾਜ਼ ਦੀ ਟੋਨ ਇੱਕ ਦਮ ਬਦਲ ਗਈ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਨਾ ਚਹੁੰਦੇ ਹੋਏ ਵੀ ਉਸਨੇ ਇਹ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾ ਲਿਆ।

ਸਨੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ,ਉਸਦੇ ਵਿਆਹ ਵਿਚ 500 ਮਹਿਮਾਨ ਆਏ ਸੀ। ਪਰ ਉਸਦੇ ਲਈ ਉਹ ਵਿਆਹ ਦੀ ਬਜਾਏ ਅੰਤਿਮ ਸੰਸਕਾਰ ਸੀ। ਉਹ ਦੁਲ੍ਹੇ ਦਾ ਚਿਹਰਾ ਨਹੀਂ ਦੇਖ ਪਾ ਰਹੀ ਸੀ। ਉਸਦਾ ਮੂੰਹ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਢੱਕਿਆ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਪਰ ਅਸਲ ਵਿਚ ਖੇਡ ਮਤਲਬ ਟਾਰਚਰ ਰਾਤ ਵੇਲੇ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਇਆ। ਵਿਆਹ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਰਾਤ ਹੀ ਮੈਨੂੰ ਸਮਝ ਆ ਗਿਆ ਸੀ ਕਿ ਅਜੇ ਦਾ ਮਾਨਸਿਕ ਵਿਕਾਸ ਨਹੀਂ ਸੀ ਮਤਲਬ ਅਜੇ ਦਿਮਾਗੀ ਰੂਪ ਤੋਂ ਬੱਚਾ ਸੀ। ਉਸਨੂੰ ਸਮਝ ਆ ਗਿਆ ਸੀ ਕਿ ਉਹ ਲਵ ਲੈਟਰ ਅਜੇ ਦੀ ਮਾਂ ਮੈ ਲਿਖੇ ਸੀ ਅਤੇ ਇੱਕ ਹੋਰ ਵਿਅਕਤੀ ਉਸ ਨਾਲ ਫੋਨ ਤੇ ਪਿਆਰ ਦੀਆ ਗੱਲਾਂ ਕਰਦਾ ਸੀ।

ਸਨੀ ਨੇ ਆਪਣੀ ਕਿਤਾਬ ਵਿਚ ਲਿਖਿਆ ਹੈ ਕਿ ਉਸਦੀ ਸੁਹਾਗ ਰਾਤ ਉਸਦੇ ਲਈ ਰੇਪ ਸੀ। ਅਜੇ ਦੀ ਮੈ ਕਮਰੇ ਦੇ ਦਰਵਾਜੇ ਦੇ ਬਾਹਰ ਖੜੀ ਹੋ ਕੇ ਆਪਣੇ ਬੇਟੇ ਨੂੰ ਰੇਪ ਕਰਨ ਦੇ ਨਿਰਦੇਸ਼ ਦੇ ਰਹੀ ਸੀ। ਆਪਣੇ ਅਪੰਗ ਬੇਟੇ ਨੂੰ ਉਸਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਉਸਦੇ ਕੱਪੜੇ ਉਤਾਰੇ। ਜੇਕਰ ਉਹ ਮਨ ਕਰੇ ਤਾ ਉਹ ਉਸਨੂੰ ਜ਼ੋਰ ਜ਼ੋਰ ਦੀ ਕੁੱਟੇ। ਔਰਤ ਨੇ ਦੱਸੀਆ ਕਿ ਉਸਨੇ ਅਜੇ ਦੀਆ ਅੱਖਾਂ ਵਿਚ ਦੇਖਿਆ ਉਹ ਨਾ ਤਾ ਮੈਨੂੰ ਕੁੱਟਣਾ ਚਹੁੰਦਾ ਸੀ ਅਤੇ ਨਾ ਹੀ ਰੇਪ ਕਰਨਾ ਚਹੁੰਦਾ ਸੀ ,ਉਹ ਖੁਦ ਬਹੁਤ ਡਰਿਆ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਸਨੀ ਉਸਦਾ ਦਰਦ ਸਮਝ ਸਕਦੀ ਸੀ। ਸਨੀ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਮਾਂ ਬਾਪ ਨੇ ਉਸਦੇ ਲਈ ਪਤੀ ਨਹੀਂ ਰੇਪਿਸਟ ਚੁਣਿਆ ਸੀ।

ਪੋਰਨ ਵੀਡੀਓ ਦਿਖਾਉਂਦੀ ਸੀ ਮਾਂ :- ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਸਨੀ ਦਾ ਰੇਪ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਅਜੇ ਨੇ ਆਪਣੀ ਮਾਂ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਸਨੇ ਆਪਣਾ ਕੰਮ ਖਤਮ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਹੁਣ ਕੀ ਉਸਨੂੰ ਚੌਕਲੇਟ ਮਿਲੇਗੀ ? ਸਨੀ ਨੇ ਦਾਵਾ ਕੀਤਾ ਕਿ ਅਜੇ ਦੀ ਮਾਂ ਉਸਨੂੰ ਪੋਰਨ ਵੀਡੀਓ ਦਿਖਾਉਂਦੀ ਸੀ ਅਤੇ ਦੱਸਦੀ ਸੀ ਕਿ ਉਸਨੇ ਸਨੀ ਨਾਲ ਕਿਵੇਂ ਕਰਨਾ ਹੈ। ਇਸਦੇ ਬਿਨਾ ਉਹ ਕਮਰੇ ਦੇ ਬਾਹਰ ਖੜੇ ਹੋ ਕੇ ਬੇਟੇ ਨੂੰ ਨਿਰਦੇਸ਼ ਦਿੰਦੀ ਸੀ।

Leave a Reply