ਭੋਲੇਨਾਥ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਨਾਲ ਸੋਮਵਾਰ ਨੂੰ 3 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਜਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ ਕੁੱਝ ਖਾਸ

ਦੈਨਿਕ ਰਾਸ਼ਿਫਲ 18 ਮਾਰਚ : ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਤਿੰਨ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕੋਂ ਲਈ ਬਹੁਤ ਖਾਸ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ , ਪੜ੍ਹੀਏ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੋਮਵਾਰ 18 ਮਾਰਚ ਦਾ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾਂ । ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵ ਹੁੰਦਾ ਹੈ । ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਸੁਭਾਅ ਅਤੇ ਭਵਿੱਖ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਕਈ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਗ੍ਰਹਿ ਗੋਚਰ ਅਤੇ ਨਛੱਤਰ ਦੀ ਚਾਲ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਹੀ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਉਸਾਰੀ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ । ਗਰਹੋਂ ਦੀ ਚਾਲ ਹਮੇਸ਼ਾ ਬਦਲਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਇਸਲਈ ਸਾਡੇ ਦੈਨਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘੱਟ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਮਾਨ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਵੀ ਜਾਨਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਲਈ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ ? ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੀ – ਕੀ ਤਬਦੀਲੀ ਲਾਏਗਾ ? ਤਾਂ ਇਸ ਸਾਰੇ ਸਵਾਲਾਂ ਦਾ ਜਵਾਬ ਜਾਣਨੇ ਲਈ ਪੜ੍ਹੀਏ Rashifal 18 March 2019

 

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ( Aries ) ਚ , ਚੂ , ਚੇ , ਚੋ , ਲਿਆ , ਲਈ , ਲੂ , ਲੈ , ਲਓ , ਆ : ਅੱਜ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਪਦਉੱਨਤੀ ਦੇ ਯੋਗ ਹਨ , ਦੁਸ਼ਮਨਾਂ ਵਲੋਂ ਸੁਚੇਤ ਰਹੇ । ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕੋਈ ਪਰੋਗਰਾਮ ਵੀ ਬੰਨ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਤੁਹਾਡੇ ਹਾਸੀ – ਮਜਾਕ ਦਾ ਲਹਿਜਾ ਕਿਸੇ ਦੂੱਜੇ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਇਸ ਸਮਰੱਥਾ ਨੂੰ ਵਿਕਸਿਤ ਕਰਣ ਲਈ ਪ੍ਰੇਰਿਤ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਪਿਆਰ – ਮੁਹੱਬਤ ਦੀ ਨਜਰਿਏ ਵਲੋਂ ਚੰਗੇਰੇ ਦਿਨ ਹੈ । ਪਿਆਰ ਦਾ ਮਜਾ ਚਖਤੇ ਰਹੇ । ਲੋਚਣ ਅਤੇ ਪਾਉਣ ਦੀ ਅਜਾਦੀ ਰਹੇਗੀ । ਪਰੀਖਿਆ ਦੀ ਬੇਚੈਨੀ ਨੂੰ ਹਾਵੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣ ਦਿਓ । ਤੁਹਾਡਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਨਤੀਜਾ ਜਰੂਰ ਦੇਵੇਗਾ ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Taurus ) ਈ , ਊ , ਏ , ਓ , ਜਾਂ , ਵੀ , ਵੂ , ਉਹ , ਉਹ ਬ ਬੋ : ਅੱਜ ਦਿਨਭਰ ਆਨੰਦ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਉੱਤੇ ਛਾਇਆ ਰਹੇਗਾ । ਤੁਸੀ ਵਿਵਸਥਿਤ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਆਰਥਕ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਸਕਣਗੇ । ਜਮਾਂ ਪੂਂਜੀ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਸੰਭਵ ਹੈ । ਮੌਜ – ਮਸਤੀ ਅਤੇ ਮਨਪਸੰਦ ਕੰਮ ਕਰਣ ਦਾ ਦਿਨ ਹੈ । ਆਰਥਕ ਤੰਗੀ ਵਲੋਂ ਬਚਨ ਲਈ ਆਪਣੇ ਤੈਅਸ਼ੁਦਾ ਬਜਟ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਨਹੀਂ ਜਾਓ । ਵਿਅਕਤੀਗਤ ਸੰਬੰਧ ਸਹਾਇਕ ਰਹਾਂਗੇ ਪਿਆਰ ਲਈ ਸਮਾਂ ਚੰਗੇਰੇ ਹੈ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਕਈ ਦਿਨਾਂ ਵਲੋਂ ਕੰਮਧੰਦਾ ਵਿੱਚ ਦਿਕਕਤ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ , ਤਾਂ ਅਜੋਕੇ ਦਿਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਰਾਹਤ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Gemini ) ਦਾ , ਕੀਤੀ , ਕੂ , ਘ , ਙ , ਛ , ਦੇ , ਨੂੰ , ਹ : ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਪ੍ਰਤੀਸਪਰਧਾ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗੀ । ਪ੍ਰਤੀਕਾਤਮਕ ਤਿਆਗ ਹੀ ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਠਾ ਪਰਤਿਆ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਕਾਰਿਆਸਥਲ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਨੁਮਾਇਸ਼ ਸ੍ਰੇਸ਼ਟ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਸੀ ਹੱਥ ਵਿੱਚ ਲਈ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਭਰਿਆ ਪੂਰਾ ਕਰਣਗੇ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਠੀਕ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਸੰਪਰਕ ਅਤੇ ਲੇਨ – ਦੇਨ ਕਰਣਗੇ , ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਕਰਿਅਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਪੁਰਾਣੇ ਰੋਗਾਂ ਵਲੋਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਆਪਣੀ ਮਰਜੀ ਵਲੋਂ ਸੁਭਾਅ ਜਾਂ ਕੋਈ ਕੰਮ ਕਰਣਗੇ ਤਾਂ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Cancer ) ਹੀ , ਹੂ , ਹੇ , ਹੋ , ਡਾ , ਡੀ , ਡੂ , ਡੇ , ਡੋ : ਅਧੂਰੇ ਕੰਮਾਂ ਦੀ ਪੂਰਨਤਾ ਨੂੰ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸ਼ੁਭ ਹਨ । ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ – ਸਾਥੀ ਦੀ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਦੂਰੀ ਵਧਾ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਹਰਨਵਾਂਸੰਬੰਧ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਡੂੰਘਾ ਅਤੇ ਪੈਨੀ ਨਜ਼ਰ ਰੱਖਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ । ਈਸਵਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ਰਧਾ ਵਧੇਗੀ । ਤੁਹਾਡੇ ਨਿਰੰਕਸ ਸੁਭਾਅ ਦੇ ਚਲਦੇ ਪਰਵਾਰਿਕ ਮੈਂਬਰ ਖਫ਼ਾ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਗਲਤਫਹਮੀ ਦੇ ਚਲਦੇ ਤੁਹਾਡੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਪਿਆਰੇ ਦੇ ਵਿੱਚ ਥੋੜ੍ਹੀ ਦਰਾਰ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਕਾਰਜ ਵਿੱਚ ਅੱਗੇ ਬਢ ਪਾਵਾਂਗੇ ਅਤੇ ਯੋਜਨਾ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਕਾਰਜ ਵੀ ਕਰ ਪਾਣਗੇ ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ( Leo ) ਮਾ , ਮੀ , ਮੂ , ਵਿੱਚ , ਮੇਰਾ , ਟਾ , ਟੀ , ਟੂ , ਟੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਵਪਾਰ ਅੱਛਾ ਚੱਲੇਗਾ । ਵਿਵਾਹਿਕ ਜੀਵਨ ਲਈ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਭਤੋਂ ਅੱਛਾ ਹੈ । ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਕਰਿਅਰ ਵਿੱਚ ਆ ਰਹੀ ਰੂਕਾਵਟੇ ਅੱਜ ਖਤਮ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਸਮੁਦਾਏ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਠਾ ਬਢੇਗੀ । ਅੱਜ ਕੰਮ-ਕਾਜ ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਰਹੇਗਾ । ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਠੀਕ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਲੋਂ ਪੇਸ਼ ਆਓ , ਖਾਸ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਿਆਰ ਕਰਦੇ ਹਨ । ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਸਾਮਾਜਕ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਵਿੱਚ ਸਹਭਾਗਿਤਾ ਕਾਫ਼ੀ ਮਾਨਸਿਕ ਦਬਾਅ ਪੈਦਾ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ( Virgo ) ਢੋ , ਪਾ , ਪੀ , ਪੂ , ਸ਼ , ਣ , ਠ , ਪੇ , ਪੋ : ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਅੱਛਾ ਦਿਨ ਹੈ । ਬਾਹਰੀ ਦੁਨੀਆ ਵਲੋਂ ਮਨ ਵਿਚਲਿਤ ਅਤੇ ਵਿਆਕੁਲ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ , ਜਰੂਰੀ ਹੈ ਕਿ ਕਿ ਅਜੋਕੇ ਦਿਨ ਆਤਮਕੇਂਦਰਿਤ ਰਹੇ ਅਤੇ ਆਪਣਾ ਕੰਮ ਕਰੋ । ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੁਖ – ਸ਼ਾਂਤੀ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਬਣਾ ਰਹੇਗਾ । ਦੁਪਹਿਰ ਦੇ ਬਾਅਦ ਆਰਥਕ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ । ਕ੍ਰੋਧ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ । ਮਨ ਵਿੱਚ ਉਤਸ਼ਾਹ ਅਤੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਦੀ ਸਥਿਰਤਾ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਲੋਂ ਪੂਰੇ ਹੋ ਸਕਣਗੇ । ਮਿੱਤਰੋ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਪੂਰੇ ਵਕਤ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਰਹੇਗਾ ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ( Libra ) ਰਾ , ਰੀ , ਰੂ , ਨੀ , ਰੋ , ਤਾ , ਤੀ , ਤੂੰ , ਤੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਰਥਕ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਇਲਾਵਾ ਸਾਵਧਾਨੀ ਬਰਤਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ । ਦਾਂਪਤਿਅ ਜੀਵਨ ਸੁਖਦ ਰਹੇਗਾ । ਆਪਣੇ ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਵਲੋਂ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਅਤੇ ਕੁੱਝ ਮਸਤੀ ਭਰੀ ਯੋਜਨਾ ਬਨਾਓ । ਭੋਲੇਨਾਥ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜੀਵਨ ਦਾ ਹਰ ਮੋੜ ਉੱਤੇ ਸਫਲਤਾ ਹਾਸਲ ਹੋਵੇਂਗੀ । ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਵੱਡੇ ਬੁਜੁਰਗੋਂ ਦਾ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਂਗਾ । ਪ੍ਰੋਪਰਟੀ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਲੇਨ – ਦੇਨ ਪੂਰੇ ਹੋਵੋਗੇ ਅਤੇ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਪਹੁੰਚਾਏੰਗੇ । ਛੋਟੇ ਭਰਾ – ਭੈਣ ਆਪਸੇ ਰਾਏ ਮੰਗ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Scorpio ) ਤਾਂ , ਨਾ , ਆਉਣੀ , ਨੂ , ਨੇ , ਨੋ , ਜਾਂ , ਯੀ , ਯੂ : ਤੁਹਾਡੇ ਉਤਸ਼ਾਹ ਵਲੋਂ ਲੋਕ ਖੁਸ਼ ਰਹਾਂਗੇ । ਅੱਜ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਦੂਸਰੀਆਂ ਦੀ ਗੱਲ ਮੰਨ ਕੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਣਗੇ , ਤਾਂ ਆਰਥਕ ਨੁਕਸਾਨ ਤਕਰੀਬਨ ਪੱਕਾ ਹੈ । ਹਠੀਲੇ ਸੁਭਾਅ ਦੇ ਕਾਰਨ ਹੋਰ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸੰਘਰਸ਼ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ । ਸੰਭਵ ਹੋ ਤਾਂ ਨਵਾਂ ਕਾਰਜ ਦੁਪਹਿਰ ਵਲੋਂ ਪੂਰਵ ਹੀ ਸੰਪੰਨ ਕਰ ਦੀਓ । ਪੈਸੀਆਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕਿਸੇ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਨਹੀਂ ਕਰੋ । ਆਰਾਮ ਕਰਣ ਲਈ ਸਮਾਂ ਮਿਲ ਸਕੇਂਗਾ । ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ( Sagittarius ) ਇਹ , ਯੋ , ਭਾ , ਵੀ , ਧਰਤੀ , ਧਾ , ਫਾ , ਢਾ , ਭੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਸਗੇ – ਸੰਬੰਧੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਅਨਬਨ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਗੱਪਬਾਜੀ ਅਤੇ ਅਫਵਾਹਾਂ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਰਹੇ । ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਜੋੜੋਂ ਵਿੱਚ ਦਰਦ ਹੈ ਤਾਂ ਹੁਣ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਰਾਮ ਮਿਲੇਗਾ । ਔਰਤਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਨਿਜੀ ਦਸਤਾਵੇਜਾਂ ਨੂੰ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਰੱਖਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੇਗੀ । ਖਰਚੇ ਉੱਤੇ ਕੰਟਰੋਲ ਨਹੀਂ ਹੋਣ ਵਲੋਂ ਵਿਆਕੁਲ ਰਹਾਂਗੇ । ਵਿਅਵਸਾਇਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਅਨੁਕੂਲ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ । ਸਰੀਰਕ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਸਿਹਤ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ । ਸਾਵਧਾਨੀਪੂਰਵਕ ਪੂਂਜੀ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰੋ ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ( Capricorn ) ਹੋਇਆ , ਜਾ , ਜੀ , ਖੀ , ਖੂ , ਖੇ , ਖੋਹ , ਗਾ , ਗੀ : ਅੱਜ ਕੋਈ ਸਿਰਜਨਾਤਮਕ ਪ੍ਰਵਿਰਤੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਰਜਨਾਤਮਕ ਸ਼ਕਤੀ ਅੱਜ ਸ੍ਰੇਸ਼ਟ ਰਹੇਗੀ । ਇਹ ਆਰਥਕ ਮੋਰਚੇ ਲਈ ਲਾਭਦਾਇਕ ਦਿਨ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿਉਂਕਿ ਨਵਾਂ ਸੌਦਾ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਆਵੇਗਾ । ਇਹ ਸ਼ੇਅਰ ਬਾਜ਼ਾਰ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਉਣ ਦਾ ਇੱਕ ਉੱਤਮ ਸਮਾਂ ਹੈ ਪਤੀ ਵਲੋਂ ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਮਧੁਰਤਾ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗੀ । ਵਾਹਨ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਸਾਵਧਾਨੀ ਬਰਤਣ ਕਿ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ । ਆਪਣੀ ਪਲਾਨਿੰਗ ਕਿਸੇ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਨਹੀਂ ਰੱਖੋ ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Aquarius ) ਗੂ , ਗੇ , ਗੋ , ਜਿਹਾ , ਸੀ , ਸੂ , ਵਲੋਂ , ਸੋ , ਦਾ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਨੀਤੀ-ਵਿਰੁੱਧ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਉਲਝਨ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਛੁਪੇ ਹੋਏ ਦੁਸ਼ਮਨ ਤੁਹਾਡੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਅਫਵਾਹਾਂ ਫੈਲਾਣ ਲਈ ਅਧੀਰ ਹੋਣਗੇ । ਦਿਨ ਚਰਿਆ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਬਦਲਾਵ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਰਣ ਪੈ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਭਰਾ – ਭੈਣਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਛੋਟੀ ਸੀ ਬਹਿਸ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ , ਲੇਕਿਨ ਚਿੰਤਾ ਦੀ ਕੋਈ ਗੱਲ ਨਹੀਂ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਚੀਜਾਂ ਨੂੰ ਛੇਤੀ ਹੀ ਸੁਲਝਾ ਲਿਆ ਜਾਵੇਗਾ । ਅੱਜ ਮਨੋਰੰਜਨ , ਸੁੰਦਰਤਾ – ਪ੍ਰਸਾਧਨ , ਗਹਿਣਾ ਉੱਤੇ ਖਰਚ ਹੋਵੇਗਾ । ਪਰਿਵਾਰਜਨਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਅੱਛਾ ਸਮਾਂ ਲੰਘੇਗਾ ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Pisces ) ਦਿੱਤੀ , ਦੂ , ਥ , ਝ , ਞ , ਦੇ , ਦੋ , ਚਾ , ਚੀ : ਅੱਜ ਮਨ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਸੰਨਤਾ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ । ਬਿਜਨੇਸ ਅਤੇ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਵੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਇਹ ਕੰਮ ਦੇ ਮੋਰਚੇ ਉੱਤੇ ਇੱਕ ਬਹੁਤ ਸੋਹਣਾ ਦਿਨ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਸੀ ਹਾਲਤ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਣ ਵਿੱਚ ਸਮਰੱਥਾਵਾਨ ਹੋਵੋਗੇ । ਕਾਰਜ ਵਿੱਚ ਤਸੱਲੀ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਹੋਵੇਗਾ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੈਸੀਆਂ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋ । ਤੁਸੀ ਜੋ ਵੀ ਕਰਣਗੇ , ਕੁੱਝ ਲੋਕ ਉਸਦੀ ਵੇਖਿਆ – ਵੇਖੀ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਅਤੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਜਾਣ ਪਹਿਚਾਣ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਸਾਮਾਜਕ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਅੱਛਾ ਮੌਕ਼ਾ ਸਾਬਤ ਹੋਣਗੀਆਂ ।

ਤੁਸੀਂ Rashifal 18 March 2019 ਦਾ ਸਾਰੇ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦਾ rashifal ਪੜ੍ਹਿਆ । ਤੁਹਾਨੂੰ Rashifal 18 March 2019 ਦਾ ਇਹ rashifal ਕਿਵੇਂ ਲਗਾ ? ਕਮੇਂਟ ਕਰਕੇ ਅਪਨੀ ਰਾਏ ਜਰੁਰ ਦਿਓ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਇਹ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ । ਨੋਟ : ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਅਤੇ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਗਰਹੋਂ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਘਟਿਤ ਹੋ ਰਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ Rashifal 18 March 2019 ਵਲੋਂ ਕੁੱਝ ਭਿੰਨਤਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਪੂਰੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਕਿਸੇ ਪੰਡਤ ਜਾਂ ਜੋਤੀਸ਼ੀ ਵਲੋਂ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹੋ

Leave a Reply